Sinofude babbar masana'anta ce ta sarrafa injuna wacce ke zaune a Shanghai, galibi muna mai da hankali kan kayan aikin layin samarwa da fasahohin na'urar yin Gummy.Muna ba da cikakken layin samarwa ko injinan kowane mutum don samar da kayan abinci ko pharma gummy.
Ma'auni na dukkan layin samarwa:
Hopper Volume | 10L | Kayan abu | Liner 316 kayan aiki Shell 304 abu |
Girman | 620*550*600mm | Nauyi | 160kg |
Jimlar iko | 2.2KW | Lantarki | 110-240V, na musamman |
Yawan nozzles | 10 | Lokutan ajiya | 30-60 sau / min |
Wuraren auna zafin jiki (maki 3 a duka) | Hopper, Kasa da Rarraba Farantin Zazzabi | Alamar ma'aunin zafi da sanyio | Omron |
Ƙananan wutar lantarki | Siemens | Matsewar iska | 20cbm/min |

Baby Gummy Candy Yin Machine
Kyakkyawan ma'ajiyar kayan kwalliyar tebur mai tsada wacce ta dace da cakulan, gummy, da ajiyar caramel. An ƙera shi don cika gyare-gyaren polycarbonate, ƙirar silicone da bawon cakulan tare da ganache ruwa, nougat, couverture ko barasa. Ajiye layi ɗaya a lokaci guda tare da madaidaicin adadin sinadaran. Daidaitacce zazzabi kewayon: 30-100 ℃ Atomatik mold isar da ajiya.
Baby m gummy alewa inji iya aiki har zuwa 15kg/h awa, shi dace da kananan sikelin factory. yana sauƙin yin ɗanɗano iri-iri na alewa gummies.
Baby gummy yin inji 10-15kg/h
Tsarin dafa abinci

Kettle Jacketed na iya kawai narkar da albarkatun ƙasa daban-daban don cimma cikakkiyar yanayin gauraye da inganci, wanda matakin zai sami syrup.
Ana iya amfani da shi don dafa syrup na alewa, narke gelatin, da kuma adana syrup don tabbatar da ci gaba da aiki.
Pectin ☑ Gelatin
Injin ajiya
1. Kyakkyawan aiki mai kyau, ƙaddamarwa da yawa da saurin ƙaddamarwa suna da sauƙi don daidaitawa da sarrafawa.
2. An karɓi tsarin kula da siginar don sauƙaƙe daidaitawa da aiki.
3. Lokacin da babu ƙira, kayan aikin gano ƙirar na iya sarrafa injin don tsayawa ta atomatik.
4. Babban ikon na'ura ya fito ne daga mai ɗaukar iska.
5. Yanayin aiki lafiyayye, tsafta da abin dogaro. Kayan aiki ne mai kyau wanda kanana da matsakaitan masana'antu suka saka hannun jari.

Molds






Ku Tuntube Mu
Kawai bar imel ɗinku ko lambar wayar ku akan fom ɗin tuntuɓar don mu iya samar muku da ƙarin ayyuka!ontact form domin mu samar muku da ƙarin ayyuka!
An kera su duka bisa ga ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ƙasashen duniya. Kayayyakin mu sun sami tagomashi daga kasuwannin cikin gida da na waje.
Yanzu haka ana fitar da su zuwa kasashe 200.
Haƙƙin mallaka © 2025 Shanghai Fude Machinery Manufacturing Co., Ltd. - www.fudemachinery.com Duk haƙƙin mallaka.