Ana amfani da wannan ɓangaren don auna manyan kayan aiki, irin su sukari, syrup syrup da gelatin pectin da sauran gel. Ya ƙunshi lif, tankin awo, tanki mai haɗawa, tankin ajiya. (Don tunani kawai, takamaiman ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari ya dace da ƙayyadaddun tsari da tsari)
Alayin samar da alewa gummytsara musamman don gummy alewa masana'antun. Tare da wannan injin gummy, zaku iya samar da alewa mai nauyin kilo 600 a cikin sa'a guda cikin sauri, inganci da aminci. Yana da sauƙi don aiki kuma yana buƙatar kulawa kaɗan, don haka idan kuna neman aiki mai sarrafa kansa, layin samar da alewa mai inganci, CLM600 zaɓi ne mai kyau. Kuna iya samar da alewa masu nau'ikan sifofi da girma dabam-dabam tare da wannan injin yin gummy.
Siffofin injin gummy:
1. Yin amfani da PLC, aikin yana da kwanciyar hankali, kuma shirye-shirye ta atomatik yana sarrafa yanayin zafi mai zafi na sukari, lokaci, yawan zafin jiki da kuma zubar da sauri.Wannan na'ura mai ɗaukar hoto yana da fasaha mai zurfi, wanda zai iya ƙara yawan samarwa da rage farashi.
2. Babban allon taɓawa yana nuna ginshiƙi mai gudana, matsayi na aiki na kowane bangare, saiti da nunin sigogi kamar zafin jiki da saurin zubowa, yana sauƙaƙa wa masu amfani don aiki da ƙwarewa; Dukan kayan aikin gummy bear an tsara su tare da ma'ana. tsari kuma yana da sauƙin aiki da kulawa. Ƙungiyar aiki tana gefen hagu na injin beyar gummy don sauƙaƙe aikin mutum ɗaya.
3. Ƙarfin samar da samfurori na samfurori na iya bambanta daga 150kg zuwa 600kg a kowace awa;
4. Duk sassan na'ura na kayan aikin gummy an yi su ne da bakin karfe 304, wanda ke da lafiya don amfani da abinci. Ana sarrafa tsarin samarwa ta hanyar PLC, wanda ke tabbatar da cewa duk samfuran suna da inganci.Ka'idodin saurin juzu'i yana sarrafa daidaitaccen ruwan sukari, kuma ingancin manna sukari ya tabbata;
5. Conveyor sarkar bel, sanyaya tsarin, da kuma biyu demoulding inji tabbatar demulding;
6. Mai haɗawa mai tsauri yana kammala ƙayyadaddun ƙididdiga da haɗuwa da abubuwan dandano, pigments, da acid akan layi;
7. Tsarin cike da cakulan na zaɓi na zaɓi na iya samar da alewa mai cike da cakulan;
8. Candies na nau'i daban-daban za a iya samar da su bisa ga nau'i daban-daban;
9. Ta hanyar maye gurbin wasu kayan dafa abinci da gyare-gyare, layin samar da alewa na iya samar da alewa mai laushi, alewa mai wuya, lollipops mai siffar zobe, lollipops, da dai sauransu.
Samfura | CLM600-A |
Iyawa | 600 |
Ƙimar ajiya (Pcs) | 80 |
Kwamfutoci na molds | 520 Dogon nau'in |
Ƙarfin sanyi | 20 hp |
Ana buƙatar wutar lantarki | 45-80kw |
Matsewar iska | 1.20m3/min |
Babban nauyi (Kgs) | Kimanin.12000 |
CLM600 babban layin samar da alewa ne na atomatik kuma mai ƙarfi wanda SINOFUDE ke alfahari da shi

Tsarin awo da dafa abinci

Ana amfani da wannan ɓangaren don auna manyan kayan aiki, irin su sukari, syrup syrup da gelatin pectin da sauran gel. Ya ƙunshi lif, tankin awo, tanki mai haɗawa, tankin ajiya. (Don tunani kawai, ana buƙatar ƙayyadadden ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari bisa ga takamaiman girke-girke da tsari)
Tsarin hadawa na CFA

Ana amfani da wannan ɓangaren don haɗawa da ƙara ɗanɗano, launuka, acid da wasu abubuwa masu aiki, waɗanda zasu iya sarrafa adadin abubuwan da ake buƙata daidai kuma su sa syrup ɗin ya zama cikakke gauraye ba tare da wani tasiri na waje ba.
Injin Depositing CLM600

Sinofude mai girman kai mai inganci, babban abin samarwa, layin samar da alewa mai sarrafa kansa. Dukagummy proction line An ƙera shi bisa ga ka'idodin injunan magunguna, SUS304 + SUS316 bakin karfe, cikin layi tare da magunguna da amincin abinci. Daidaitaccen ajiya, mai sauƙin tsaftacewa, babu ƙarancin matattun tsafta. Yana da kyakkyawan kayan aiki don samar da babban ƙarfin samar da alewa na ɗanɗano na yau da kullun da alewa mai kula da lafiya.
Injin Depositing

Nau'in na'ura na gaba wanda aka sanye da 2 Layer sanyaya, tsarin sake yin amfani da iska da tsarin isar da kayan kwalliyar da aka raba da katako na bakin karfe, wanda ke hana zubar da ƙura zuwa saman alewa. Iska mai sanyi zai isar da tsarin isar da alewa ta ƙarshen 2 na sanyaya. tunnel.The 2 jagora dogo na baya gefen ramin sanyaya sanye take da atomatik tashin hankali na'urar, wanda kare sarkar da kuma tsawaita rayuwar sabis. Demold na'urar tare da tanki sarkar rushewa da goga .PU mai ɗaukar hoto tare da ƙirar lu'u-lu'u, wanda ke hana sandar alewa a kan mai ɗaukar nauyi, yana da sauƙin tsaftacewa kuma tare da tsawon sabis.

Shanghai Fude Machinery Manufacturing Co., Ltd. atomatik taushi alewa samar line integrates inji, lantarki da kuma pneumatic iko, tare da m da m tsarin da wani babban mataki na aiki da kai. Yana da ingantaccen samarwa kuma yana iya samar da alawa mai wuya, lollipops, alewa sanwici, alewa mai laushi gelatin, alewa mai laushi pectin, da alewa mai laushi carrageenan. Launi guda ɗaya, ɗanɗano biyu da launuka biyu na fesa furanni, ɗanɗano mai ɗanɗano biyu da launi biyu, furanni masu feshi masu ɗanɗano uku da kala uku, da alewa crystal, alewa sanwici, alewa ratsan, da Sioke. da dai sauransu. Candies ɗin da Sinofude ta atomatik taushi alewa zuba samar line suna da halaye na crystal santsi, bayyana feshi ratsi, barga cika adadin da matsayi, kuma mai kyau dandano, kuma sun shahara sosai tsakanin gida da waje abokan ciniki.
Ku Tuntube Mu
Kawai bar imel ɗinku ko lambar wayar ku akan fom ɗin tuntuɓar don mu iya samar muku da ƙarin ayyuka!ontact form domin mu samar muku da ƙarin ayyuka!
An kera su duka bisa ga ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ƙasashen duniya. Kayayyakin mu sun sami tagomashi daga kasuwannin cikin gida da na waje.
Yanzu haka ana fitar da su zuwa kasashe 200.
Haƙƙin mallaka © 2025 Shanghai Fude Machinery Manufacturing Co., Ltd. - www.fudemachinery.com Duk haƙƙin mallaka.