Boba, wanda kuma aka fi sani da Big Mac madara shayi, abin sha ne na musamman wanda ya samo asali daga Taiwan kuma ana ƙaunarsa don wadataccen kayan lu'u-lu'u. Boba madara shayi yana jin daɗin shahara da kuma suna a kasuwar shayi ta duniya. Sunanta "Boba" ya fito ne daga yaren Taiwan, wanda ke nufin "babban ƙoƙo", wanda kuma yana ɗaya daga cikin halayensa.
Samfura | Lab-amfani |
Iyawa | 20 kg/h |
Gudun ajiya | 15-20 sau / min |
Ana buƙatar wutar lantarki | 3 kw |
Matsewar iska | 0.2M3/min |
Don girman girman boba da bayanin nauyi: | |

Boba, wanda kuma aka fi sani da Big Mac madara shayi, abin sha ne na musamman wanda ya samo asali daga Taiwan kuma ana ƙaunarsa don wadataccen kayan lu'u-lu'u. Boba madara shayi yana jin daɗin shahara da kuma suna a kasuwar shayi ta duniya. Sunanta "Boba" ya fito ne daga yaren Taiwan, wanda ke nufin "babban ƙoƙo", wanda kuma yana ɗaya daga cikin halayensa.








Wannan nau'in dakin gwaje-gwaje na injin Boba na iya samar da kilo 20 a kowace awa. Sawun sa ƙanƙanta ne, ƙasa da murabba'in mita ɗaya. Kuma aikin yana da sauqi qwarai, ya dace da ƙananan ƙira da dakunan gwaje-gwaje.
Sinadaran yin popping boba:
Yin popping boba, wanda kuma aka sani da popping lu'u-lu'u ko ƙwallan ruwan 'ya'yan itace, na iya zama tsari mai daɗi da ƙirƙira.
Sinadaran:
● Ruwan 'ya'yan itace ko ruwan 'ya'yan itacen da kuka zaɓa
● Sodium alginate (wani wakili na gelling na halitta)
● Calcium lactate ko calcium gluconate (don tsarin spherification)
● Ruwa (don tsarin spherification)
● Sweetener (na zaɓi, dangane da abin da kuka fi so)


Ku Tuntube Mu
Kawai bar imel ɗinku ko lambar wayar ku akan fom ɗin tuntuɓar don mu iya samar muku da ƙarin ayyuka!ontact form domin mu samar muku da ƙarin ayyuka!
An kera su duka bisa ga ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ƙasashen duniya. Kayayyakin mu sun sami tagomashi daga kasuwannin cikin gida da na waje.
Yanzu haka ana fitar da su zuwa kasashe 200.
Haƙƙin mallaka © 2025 Shanghai Fude Machinery Manufacturing Co., Ltd. - www.fudemachinery.com Duk haƙƙin mallaka.