CBBT Series Lollipop Die Kafa Layin.
Ana yin gwajin inganci sosai akan . Juriyar juzu'i, juriya na geometric, rashin ƙarfi na sama, da ingancin maganin zafi za a bincika ta amfani da injunan gwaji na ci gaba.
Dogaro da fasahar ci gaba, ingantaccen damar samarwa, da cikakkiyar sabis, SINOFUDE yana jagorantar masana'antar yanzu kuma yana yada SINOFUDE a duk faɗin duniya. Tare da samfuranmu, ana kuma ba da sabis ɗinmu don zama mafi girman matakin. na'ura mai yin alewa na lollipop SINOFUDE suna da ƙungiyar ƙwararrun sabis waɗanda ke da alhakin amsa tambayoyin abokan ciniki ta hanyar Intanet ko waya, bin diddigin yanayin dabaru, da kuma taimaka wa abokan ciniki su magance kowace matsala. Ko kuna son samun ƙarin bayani kan menene, me yasa da yadda muke yi, gwada sabon samfurin mu - kamfanin kera alawa na al'ada, ko kuna son haɗin gwiwa, za mu so mu ji daga gare ku. Rayayye koyan kayan aiki na ƙasashen waje da fasaha na masana'antu, ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuran, yi ƙoƙarin haɓaka aikin ciki da ingancin samfuran waje, da tabbatar da cewa ƙera na'urar alewa na lollipop samfura ne masu inganci tare da babban abun ciki na fasaha, aminci da ingantaccen inganci.
SINOFUDE ƙira da kuma samar da ci-gaba mutu kafa na lollipop samar line wanda ake amfani da su samar da ball siffar lollipop na daban-daban bayani dalla-dalla ko danko cike ball siffar lollipop. Bayan haka, yana iya samar da wasu siffofi na lollipop bayan gyare-gyare bisa ga bukatun abokan ciniki. Yawanci ya ƙunshi injin injin injin atomatik, abin nadi, girman igiya, injin ɗin lollipop, na'ura mai ɗaukar hoto da injin sanyaya Layer 5. Layin yana da ƙananan tsari, kyakkyawan aiki, babban fa'ida mai inganci. An tsara layin gabaɗaya kuma an yi shi bisa ma'aunin GMP.
Samfura | Saukewa: CBBT400 | Saukewa: CBBT1000 |
Iyawa | 300-400kg/h | 600-1000kg/h |
Ana Bukata Steam | 0.5 ~ 0.8MPa | 0.5 ~ 0.8MPa |
Ƙarfi | 24kW/380V/50HZ | 38kW/380V/50HZ |
Tsawon | 18m ku | 20m |
Nauyi | 6500kg | 8500 kg |
Haƙƙin mallaka © 2025 Shanghai Fude Machinery Manufacturing Co., Ltd. - www.fudemachinery.com Duk haƙƙin mallaka.